Arewa Zone Tv

Arewa Zone Tv Labarai a cikin harshe Hausa; Tsaftace su da kuma yaɗa su ba tare da gazawa ba.
(2)

Ci Gaba!An Fara Ƙera Wayar Caja ta USB  A KanoNesa tazo kusa in da a yanzu ka fara ƙera wayar caja ta USB a birnin Kano....
09/08/2024

Ci Gaba!

An Fara Ƙera Wayar Caja ta USB A Kano

Nesa tazo kusa in da a yanzu ka fara ƙera wayar caja ta USB a birnin Kano.

📷AID multimedia.

08/08/2024

Mahaifiyar Maryam Labarina tace da izinin ta ƴarta take yin film.

📷Gen Sunusi

Ali Ndume ya bayyana haka a yayin ganawarsa da  manema labarai jim kadan bayan ya ziyarci Ganduje a sakatariyar jam'iyya...
06/08/2024

Ali Ndume ya bayyana haka a yayin ganawarsa da manema labarai jim kadan bayan ya ziyarci Ganduje a sakatariyar jam'iyyar dake Abuja.

Ya ce ya fahimci kuskuren da ya yi bayan ya yi dogon nazari kan kalaman da ya furta.

📷Arewa Radio.

Ruwan sama mai ƙarfi ya sauka a masallacin Al Haram, birnin Makkah.
06/08/2024

Ruwan sama mai ƙarfi ya sauka a masallacin Al Haram, birnin Makkah.

06/08/2024

Zanga-zanga Allah be sanya mata albarka ba saboda zagin Malamai da ku ke yi.

~Sheikh Bello Yabo.

06/08/2024

Yaro gwarzon shekara ya musanta labarin da ake yaɗawa cewa an bashi milyan 1.

Yaron dai yace k**ar yadda za ku ji a bidyion nan shi dai har yanzu be ga milyan ɗaya ba. Maganar scholarship ma duk labari ne.

Shuwagabannin zanga-zanga ku fito ku dakatar da wannan rikicin zanga-zangar da ku ka haddasa. ~ Kwamret Shehu Sani.
05/08/2024

Shuwagabannin zanga-zanga ku fito ku dakatar da wannan rikicin zanga-zangar da ku ka haddasa.

~ Kwamret Shehu Sani.

Alhaji Aliko Dangote ya koma matakinsa na ɗaya a matakin wanda yafi kowa kuɗi a Africa. Kamar yadda mujallar Bloomberg t...
05/08/2024

Alhaji Aliko Dangote ya koma matakinsa na ɗaya a matakin wanda yafi kowa kuɗi a Africa.

Kamar yadda mujallar Bloomberg ta tallafawa, Aliko Dangote ya doke shahararren mai kuɗin nan na ƙasar South Africa Johanna Rupert inda ya zama na ɗaya, shi kuma Johanna ya zama na biyu.

Sabon shugaban ƙasar Bangladesh ya bada umarnin a sako shahararriyar yar adawar nan tsohuwar Ministan ƙasar Khaleda Zia ...
05/08/2024

Sabon shugaban ƙasar Bangladesh ya bada umarnin a sako shahararriyar yar adawar nan tsohuwar Ministan ƙasar Khaleda Zia yar jam’iyyar Jamaat-e-Islami bayan tsawon lokaci tana a ɗaure.

Khaleda Zia ta kasance me ƙin jinin Hin^du ce da Kiris^toci.

Babbar Jam’iyyar Adawa PDP ta kori tsohon Gwamnan Benue Samuel Ortom abisa laifin ha’intar jam’iyya wato anti-party.
05/08/2024

Babbar Jam’iyyar Adawa PDP ta kori tsohon Gwamnan Benue Samuel Ortom abisa laifin ha’intar jam’iyya wato anti-party.

05/08/2024

Sojoji Ba Za Su Yi Juyin Mulki Ba A Nijeriya - Janar Musa

Babban Hafsan Tsaron Nijeriya, Janar Christopher Musa, ya bayyana yadda ta kaya a zamansu na gaggawa da Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu, inda s**a yi masa bayanin halin da ake ciki game da yadda zanga-zanga ke gudana da matakan da s**a ɗauka.

Babban Hafsan ya kuma yi kashedi ga masu ɗaga tutocin wasu ƙasashen duniya tare da cewa duk wanda ya shiga hannu zai ɗanɗana kuɗarsa.

Haka nan ya sake nanata cewa sojoji ba za su yi juyin mulki ba, hasali ma za su ci gaba da mara baya da kuma kare mulkin demokradiyyar da ake kai a ƙasar nan.

📷Leadership Hausa

05/08/2024

Zanga-Zanga a Bangladesh: Kalli yadda mutanen gari s**a shiga gidan gwamnatin ƙasar bayan Ministan ƙasar tayi murabus.

Zanga-Zanga a Bangladesh, kayan ganima har da rigar Mama.
05/08/2024

Zanga-Zanga a Bangladesh, kayan ganima har da rigar Mama.

Zanga-Zanga: An Cinnawa Gidan Wani Ɗan Majalisa Wuta Da Motocinsa A Gumel.
05/08/2024

Zanga-Zanga: An Cinnawa Gidan Wani Ɗan Majalisa Wuta Da Motocinsa A Gumel.

Zanga-Zanga: Gwamnan Kaduna ya ƙara sanya dokar hana fita na tsawon awa 24, hakan biyo bayan rikicin da ya ɓalle ne a ja...
05/08/2024

Zanga-Zanga: Gwamnan Kaduna ya ƙara sanya dokar hana fita na tsawon awa 24, hakan biyo bayan rikicin da ya ɓalle ne a jahar a yayin gudanar da zanga-zangar yau.

Zanga-Zanga: Jami’an tsaro sun k**a telan da yake ɗinka tutar Rasha a Kano.
05/08/2024

Zanga-Zanga: Jami’an tsaro sun k**a telan da yake ɗinka tutar Rasha a Kano.

YANZU YANZU: Shugaban Ƙasa BolaAhmad Tinubu ya turawa jahohin Najeriya 36 Bilyan N570. Hakan ya biyo bayan zanga-zangar ...
05/08/2024

YANZU YANZU: Shugaban Ƙasa Bola
Ahmad Tinubu ya turawa jahohin Najeriya 36 Bilyan N570.

Hakan ya biyo bayan zanga-zangar da ake ta yi a faɗin ƙasar. Tinubu ya ce, kuɗaɗen an tura su ne domin Gwamnoni su tallafawa al’ummarsu.

LABARI DA ƊUMI-ƊUMI: Shugaban tsaron ƙasar Rasha Shoigu ya isa ƙasar Iran a yau Litinin. Tun bayan kisan Ismail Haniyeh ...
05/08/2024

LABARI DA ƊUMI-ƊUMI: Shugaban tsaron ƙasar Rasha Shoigu ya isa ƙasar Iran a yau Litinin.

Tun bayan kisan Ismail Haniyeh shugaban yan turjiya na Hamas da Israil tayi, cargo planes na Rasha suke ta sauka a ƙasar Iran.

In ba za mu manta ba dai, Is*rail ta ka^she Ismail Haniyeh ne a ƙasar Iran bayan gayyatar da ƙasar tayi mashi.

Address

Kano

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Arewa Zone Tv posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Arewa Zone Tv:

Videos

Share

Category


Other TV Channels in Kano

Show All